Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 Wintop WT-8110GSA-11-2AS

800.000 VNĐ850.000 VNĐ

Còn hàng

– Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 1000Mbps Gigabit Ethernet

– Khoảng cách truyền cáp quang: 40 km

– Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

– Kết nối cổng mạng: RJ45

– Cổng kết nối quang: SC

– Bước sóng quang: 1310nm

– Loại tín hiệu: Single-mode

– Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 1000Mbps Gigabit Ethernet

– Khoảng cách truyền cáp quang: 40 km

– Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

– Kết nối cổng mạng: RJ45

– Cổng kết nối quang: SC

– Bước sóng quang: 1310nm

– Loại tín hiệu: Single-mode

Gửi đánh giá của bạn

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đánh giá

Hiện tại không có đánh giá nào.

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 Wintop WT-8110GSA-11-2AS

800.000 VNĐ850.000 VNĐ

Thêm vào giỏ hàng